Frambjóðendur Vöku til kosningar í stúdentaráð 2018

Félagsvísindasvið

Þórhallur Valur Benónýsson 1.sæti
Þórhallur Valur
Benónýsson
1. sæti

Lögfræði

Katrín Ásta Jóhannsdóttir 2.sæti
Katrín Ásta
Jóhannsdóttir
2. sæti

Félagsfræði

Benedikt Guðmundsson 3.sæti
Benedikt
Guðmundsson
3. sæti

Viðskiptafræði

Jóhann H. Sigurðsson 4.sæti
Jóhann H.
Sigurðsson
4. sæti

Stjórnmálafræði

Bergþóra Ingþórsdóttir 5.sæti
Bergþóra
Ingþórsdóttir
5. sæti

Félagsráðgjöf

Lejla
Lejla
Cardaklija
6. sæti

Mannfræði

Mikael Rafn Línberg Steingrímsson 7.sæti
Mikael Rafn Línberg
Steingrímsson
7. sæti

Hagfræði

VARAMENN

Ása Hlín Gunnarsdóttir

Ása Hlín Gunnarsdóttir

Bjarni Halldór Janusson

Bjarni Halldór Janusson

Brynja.Kristín.Magnúsdóttir

Brynja Kristín Magnúsdóttir

Daði Björnsson

Daði Björnsson

Daníel Freyr Jónsson

Daníel Freyr Jónsson

Einar Karl Jónsson

Einar Karl Jónsson

Elísabet Snjólaug

Elísabet Snjólaug

Eiríkur.Búí.Halldórsson

Eiríkur Búi Halldórsson

Elvar Guðberg Eiríksson

Elvar Guðberg Eiríksson

Esther Hallsdóttir

Esther Hallsdóttir

Freyr Baldursson

Freyr Baldursson

Friðrik Magnússon

Friðrik Magnússon

Guðrún Arna Loftsdóttir

Guðrún Arna Loftsdóttir

Gunnar Smári Þorsteinsson

Gunnar Smári Þorsteinsson

Gunnar Trausti Eyjólfsson

Gunnar Trausti Eyjólfsson

Heiða Skúladóttir

Heiða Skúladóttir

Hrund Hauksdóttir

Hrund Hauksdóttir

andri

Andri Hrafn Viggóson

Ingveldur Anna Sigurðardóttir

Ingveldur Anna Sigurðardóttir

Klara Dröfn Tómasdóttir

Klara Dröfn Tómasdóttir

Kristinn Sölvi Sigurgeirsson

Kristinn Sölvi Sigurgeirsson

Magnús Øder Einarsson

Magnús Oder Einarsson

Matthildur María Rafnsdóttir

Matthildur María Rafnsdóttir

Ólöf Helga

Ólöf Helga

Sigrún Ósk Jónsdóttir

Sigrún Ósk Jónsdóttir

Sigrún Ösp Aðalgeirsdóttir

Sigrún Ösp Aðalgeirsdóttir

Stefán Atli

Stefán Atli Rúnarsson

Svavar Kári Grétarsson

Svavar Kári Grétarsson

Vaka.Dagsdóttir

Vaka Dagsdóttir

Menntavísindasvið

Jónína Sigurðardóttir 1. sæti
Jónína
Sigurðardóttir
1. sæti

Uppeldis- og menntunarfræði

Kolbrún Lára Kjartansdóttir 2.sæti
Kolbrún Lára
Kjartansdóttir
2. sæti

Leikskólakennarafræði

Axel Örn Sæmundsson 3.sæti
Axel Örn
Sæmundsson
3. sæti

Íþrótta- og heilsufræði

Flóki Jakobsson 4.sæti
Flóki
Jakobsson
4. sæti

Grunnskólakennarafræði

Björnfríður S Björnsdóttir 5.sæti
Björnfríður
Björnsdóttir
5. sæti

Þroskaþjálfafræði

VARAMENN

Menntavísindasvið

Arna Guðnadóttir

Arna Guðnadóttir

Gunnar Karl Haraldsson

Gunnar Karl Haraldsson

Hallfríður Hera Gísladóttir

Hallfríður Hera Gísladóttir

Hanna.sigga.agnarsdóttir

Hanna Sigga Agnarsdóttir

Hulda Sif Steingrímsdóttir

Hulda Sif Steingrímsdóttir

María Skúladóttir

María Skúladóttir

Móey Pála Rúnarsdóttir

Móey Pála Rúnarsdóttir

Sandra Silfá Ragnarsdóttir

Sandra Silfá Ragnarsdóttir

Hugvísindasvið

Þorgerður Anna Gunnarsdóttir 1.sæti
Þorgerður Anna
Gunnarsdóttir
1. sæti

Enska

Ragnhildur Anna Kjartansdóttir 2.sæti
Ragnhildur Anna
Kjartansdóttir
2. sæti

Sagnfræði

Derek T. Allen 3.sæti
Derek T.
Allen
3. sæti

Íslenska sem annað mál

María Mist Jóhannsdóttir 4.sæti
María Mist
Jóhannsdóttir
4. sæti

Íslenska

Rizza Fay Elíasdóttir 5.sæti
Rizza Fay
Elíasdóttir
5. sæti

Sagnfræði

VARAMENN

Hugvísindasvið

Brynhildur Ásgeirsdóttir

Brynhildur Ásgeirsdóttir

Kristinn Snær Guðmundsson

Kristinn Snær Guðmundsson

Natalía Lind Daðadóttir

Natalía Lind Jóhannsdóttir

Nína Rannveig Daðadóttir

Nína Rannveig Daðadóttir

Katla.ósk.káradóttir

Katla Ósk Káradóttir

Verkfræði- og náttúruvísindasvið

Svana Þorgeirsdóttir 1. sæti
Svana
Þorgeirsdóttir
1. sæti

Ferðamálafræði

Helga.Rún.Hermannsdóttir
Helga Sigrún
Hermannsdóttir
2. sæti

Efnaverkfræði

Ketill Árni Ingólfsson 3.sæti
Ketill Árni
Ingólfsson
3. sæti

Iðnaðarverkfræði

Ingibjörg.Bergrós
Ingibjörg
Bergrós
4. sæti

Tölvunarfræði

Nökkvi Dan Elliðason 5.sæti
Nökkvi Dan
Elliðason
5. sæti

Stærðfræði

VARAMENN

Verkfræði- og náttúruvísindasvið

Gestur Andrei Ólafsson

Gestur Andrei Ólafsson

Grétar.Áss.Sigurðsson

Grétar Áss Sigurðsson

Harpa Hlíf Guðjónsdóttir

Harpa Hlíf Guðjónsdóttir

Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir

Hildur Guðbjörg Benediktsdóttir

Karen.Engilbertsdóttir

Karen Engilbertsdóttir

Ragnar Kristinsson

Ragnar Kristinsson

Valdís.Björg.Friðriksdóttir

Valdís Björg Friðriksdóttir

Þóranna Hlíf Gilbertsdóttir

Þóranna Hlíf Gilbertsdóttir

Heilbrigðisvísindasvið

Leifur Auðunsson 1. sæti
Leifur
Auðunsson
1. sæti

Sjúkraþjálfunarfræði

Friðrik Örn Emilsson 2. sæti
Friðrik Örn
Emilsson
2. sæti

Sálfræði

Rakel Sif Magnúsdóttir 3. sæti
Rakel Sif
Magnúsdóttir
3. sæti

Hjúkrunarfræði

Ágúst.Elí.Björgvinsson
Ágúst Elí
Björgvinsson
4. sæti

Sálfræði

Valdís Bjarnadóttir 5. sæti
Valdís
Bjarnadóttir
5. sæti

Hjúkrunarfræði

VARAMENN

Heilbrigðisvísindasvið

Arna Steinunn Jónasdóttir

Arna Steinunn Jónsdóttir

Arnór Stefánsson

Arnór Stefánsson

Birna.Ýr.Magnúsdóttir

Birna Ýr Magnúsdóttir

Emil Karel Einarsson

Emil Karel Einarsson

Guðrún Jóna Ólafsdóttir

Guðrún Jóna ÓIafsdóttir

Hildur Birna Vignisdóttir

Hildur Birna Vignisdóttir

Hulda.Sóley.Ómarsdóttir

Hulda Sóley Ómarsdóttir

Silja Hjaltadóttir

Silja Hjaltadóttir

HÁSKÓLARÁÐ

Í ár er kosið á sama tíma í Háskólaráð, sem er æðsta ákvörðunarvald Háskóla Íslands.

Ragnhildur Alda María Vilhjálmsdóttir, 1. sæti á lista Vöku til Háskólaráðs
Ragnhildur Alda
María Vilhjálmsdóttir
1. sæti

Sálfræði

Jóhann Óli Eiðsson, 2. sæti á lista Vöku til Háskólaráðs
Jóhann Óli
Eiðsson
2. sæti

Lögfræði

Ásrún.Birgisdóttir
Ásrún
Birgisdóttir
3. sæti

Mannfræði

birkir
Birkir
Grétarsson
4. sæti

Stjórnmálafræði